โรงเรียนพิพัฒนา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

ทักทายกันหน่อย

namtip
few46p.p.n.
ppp46
KiD1412
soul_mira
Admin
sonosaki mion
name46ee
darkness2540
13 posters

ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 4]

อนุบาล

สวัสดีครับเพื่อนและพี่ทุกๆคนกระผม ดช.ศิวกร สงวนหมู่ หรือวินครับ รุ่นที่ 46 :hi: สอบกลางภาคเป็นยังไงบ้างครับ ;)

name46ee

name46ee
อนุบาล

พอได้ตั้งใจทำบ้างมั่วบ้าง ยากมากเลยวิชาวิทย์ Shocked เลขอาจารย์อุทัยสอนแล้วเลยพอทำได้ Cool

อนุบาล

วิชาสังคมเอาแทบกระอักเลือด :shock: เรียนเยอะมาก :( แต่ก็ดีใจทำได้เกินครึ่ง :lol:

อนุบาล

สอบกลางภาค สบายๆครับ ได้ที่8 เกือบตกอังกฤษน่ะครับ Sad ทักทายกันหน่อย Moe-27966-sample-higurashi_no_naku_koro_ni-ryuuguu_rena-sonozaki_mion-sonozaki_shion

Admin

Admin
Admin

please ดีจัง เริ่มมีประชากรแล้ว

http://www.pipattana.ac.th

name46ee

name46ee
อนุบาล

Smile ตอนนี้กำลังเสียวคะแนนวิทย์ เพราะสังคมเกือบตกอีก5คะแนนก็ตกแล้ว ประวัติศาสตร์ก็อีกคะแนนเดียว Shocked แต่ก็ยังดีที่รอด Cool มันต้องเกินครึ่งอ่านะ Crying or Very sad

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

เกือบตก... Sad
ทักทายกันหน่อย 3aab0ba11e336bf59dbb4104103c2b6d

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

ช่วงนี้งานเยอะ Shocked

อนุบาล

รอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Very Happy

Admin

Admin
Admin

Smile สู้ตายเด็ก ๆ

http://www.pipattana.ac.th

name46ee

name46ee
อนุบาล

Shocked ทำยังไงดีคะแนนวิทย์จะออกพรุ่งนี้แล้ว ทำใจๆ ถอนหายใจ

KiD1412

ไม่นะ!!
คณิตศาสตร์
อดได้Topชั้นเลย Sad

name46ee

name46ee
อนุบาล

ไม่เป็นไรหรอกโอกาศหน้าก็ได้นะ เลขเรายังได้ต่างจากคนTopห้องแค่ 0.6 คะแนนเองน่าเสียดายมากได้ที่2 Very Happy

อนุบาล

.......

แก้ไขล่าสุดโดย darkness2540 เมื่อ Mon Aug 02, 2010 8:06 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

อนุบาล

คิดอะไรมากเรายังไม่ได้ top เลย ตอนสอบเก็นคะแนนเลขพื้นฐานได้ 8.5 เต็ม 10 เขียนวิธีทำแล้วเขียนตอบแบบ ANS โดนหักคะแนน 1 คะแนน O_o" ไม่รู้เลยนี้จะโดนหักอีกเปล่า .... เขียนตอบเป็นตัวเลขฮินดูอารบิก ชีวิต.......

แก้ไขล่าสุดโดย darkness2540 เมื่อ Mon Aug 02, 2010 8:05 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

หึ หึ หึ(ไม่รู้จะเขียนอะไร...) Twisted Evil

อนุบาล

สุขศึกษาได้ 5.75 เต็ม 10 ผ่านแล้ว!!!! มากที่สุดได้ 8.25 คะแนน(เพื่อนที่สอบเข้าได้ที่ 1 ยังได้แค่ 5.75 เอง555+) Very Happy

อนุบาล

อาจารย์ประกาศ 4 วิชาผ่านหมดเลย (รวมทั้งสังคมด้วย!) เด็กเก่ง ลุ้นภาษาไทยต่อไป Crying or Very sad

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

ดีใจด้วย พยายามเข้าน๊า~! Smile (ส่วนเราก็ลุ้นเหมือนกัน... Neutral )

name46ee

name46ee
อนุบาล

Smile เป็นกำลังใจให้นะ รู้แต่ว่าเราสอบผ่านหมดแล้วรอด Cool สบายใจ

อนุบาล

ไทย อาจารย์ไม่ยอมบอก Shocked แต่บอกว่าห้องเราตกกัน 3 คน วันนี้สอบโจทย์เลขของออสเตรเลีย ข้อแรก:1003+3005=..... ข้อหลังๆยากมากๆๆแต่ยังทำได้อยู่
ตอนนี้หลุดไปแล้ว ข้อละ 9 คะแนน ข้อนึงจาก 135 คะแนน Crying or Very sad แก้ไม่ทัน จาก 33 คน ทำทัน 4 คน
Sad

ppp46

ppp46
อนุบาล

Cool สอบได้เป็นเรื่องตลก Evil or Very Mad สอบตกก็ไม่ต้องบอกแม่ Twisted Evil แต่อย่าลืมไปซ่อมละกันนะเพื่อนๆ Twisted Evil

name46ee

name46ee
อนุบาล

แต่ถ้าไม่บอกครูก็ส่งใบคะแนนให้อยู่ดียังไงก็โดน Sad

อนุบาล

วิน พยายามนะครับ ดีนะที่ผมผ่านหมด Very Happy หลังจากสอบเสร็จเขาก็ให้หยุดครับ พอเปิดเรียนการบ้านเพียบเลยครับ Shocked วินโชคดีอ่ะครับ ที่สระน้ำเป็นสระน้ำรวม ผมเป็นสระแยกอ่ะครับ Sad (ไม่ได้คิดอย่างนั้นครับ Smile )

name46ee

name46ee
อนุบาล

ร.ร.เราไม่มีสระน้ำอ่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 4]

ไปที่หน้า : 1, 2, 3, 4  Next