โรงเรียนพิพัฒนา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

ใครจะไปเยี่ยมโรงเรียนตอนปิดเทอมบ้างครับ

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

sonosaki mion

sonosaki mion
อนุบาล

ผมเคยไปเยี่ยมบ้างแล้วหล่ะครับ ตอนปิดเทอม แต่ไปทีไรไม่มีเพื่อนเลยSad จึงต้องรีบไปรีบกลับ ฉะนั้น ใครจะไปปิดเทอมนี้ ก็แจ้งกันหน่อยนะครับ จะได้ไปเป็นกลุ่มใหญ่
ปล.ผมจะว่างตอน25-28กพ.เท่านั้น และแค่ตอนช่วงเช้า เพราะช่วงบ่ายต้องนั่งปั่นDotA Very Happy

few46p.p.n.

few46p.p.n.
ประถมต้น

เปิดอ่านช้าไปหน่อย - -* (ผ่านมา2วันที่จะไปเพิ่งอ่าน) วันจันทร์ รร.เราให้ไปเรียนเสริมภาษาต่างประเทศอ่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]