โรงเรียนพิพัฒนา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

PPN 41 ยังมีชีวิตกันอยุมั้ย ๕๕๕๕

4 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

LHim

เอ้ยๆๆเพื่อนๆ ปีนี้เอน กันเเล้ว
ได้ที่ไหนกันบ้างยัง Very Happy Very Happy Very Happy

namtip

Admin

ขอบใจเฮียหลิม ที่เข้ามาตั้งกระทู้ไว้ ทราบว่าปีนี้รุ่น 41 เอ็น แล้ว ใครได้ที่ไหนแจ้งเข้ามาให้รู้บ้างนะ

ครูคิดถึงและเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะ อ.น้ำทิพย์ จ้ะ love

*~*DoLiZeR*~*

ผม ปรีดาพล ใยสวัสดิ์ (ดล) ปัจจุบันอยู่ ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
ตอนนี้เป็นผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ในคณะการจัดการและการท่องเที่ยว ม.บูรพา
ส่วนไอคุณหลิมที่เป็นเจ้าของกระทู้มันติดแล้วดีกว่าผมอีก แต่มันอุบไม่ยอมบอก นิสัยไม่ดี อยากรู้แต่ของคนอื่นก่อนไปทั่วบ้านทั่วเมือง ล้อเล่น แค่อยากถล่ม 555+

namtip

Admin

ทราบว่ารุ่นนี้เอ็นตรงได้แล้วหลายๆคน กรุณาเข้ามารายงานผลให้ครูได้ยินดีด้วยนะ แม้ไม่ได้ดังที่หวังก็อย่าท้อแท้ ผลสอบไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิต เริ่มใหม่ได้เสมอ รกจ้ะ Smile

๐SiaM๐

เอ่อ ติดวิทยาเคมีอุตสาหกรรมลาดกระบังครับ'จารย์
นายสมสฤษฏ์ ทรงสุวรรณกิจครับ!! Very Happy

*~*DoLiZeR*~*

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]