คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

PPN 41 ยังมีชีวิตกันอยุมั้ย ๕๕๕๕

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

เอ้ยๆๆเพื่อนๆ ปีนี้เอน กันเเล้ว
ได้ที่ไหนกันบ้างยัง Very Happy Very Happy Very Happy

ดูข้อมูลส่วนตัว

namtip

Admin
ขอบใจเฮียหลิม ที่เข้ามาตั้งกระทู้ไว้ ทราบว่าปีนี้รุ่น 41 เอ็น แล้ว ใครได้ที่ไหนแจ้งเข้ามาให้รู้บ้างนะ

ครูคิดถึงและเป็นกำลังใจให้ทุกคนนะ อ.น้ำทิพย์ จ้ะ love

ผม ปรีดาพล ใยสวัสดิ์ (ดล) ปัจจุบันอยู่ ม.6 โรงเรียนราชวินิตบางแก้ว
ตอนนี้เป็นผู้มีสิทธิ์สอบสัมภาษณ์ในคณะการจัดการและการท่องเที่ยว ม.บูรพา
ส่วนไอคุณหลิมที่เป็นเจ้าของกระทู้มันติดแล้วดีกว่าผมอีก แต่มันอุบไม่ยอมบอก นิสัยไม่ดี อยากรู้แต่ของคนอื่นก่อนไปทั่วบ้านทั่วเมือง ล้อเล่น แค่อยากถล่ม 555+

namtip

Admin
ทราบว่ารุ่นนี้เอ็นตรงได้แล้วหลายๆคน กรุณาเข้ามารายงานผลให้ครูได้ยินดีด้วยนะ แม้ไม่ได้ดังที่หวังก็อย่าท้อแท้ ผลสอบไม่ใช่ทั้งหมดของชีวิต เริ่มใหม่ได้เสมอ รกจ้ะ Smile

เอ่อ ติดวิทยาเคมีอุตสาหกรรมลาดกระบังครับ'จารย์
นายสมสฤษฏ์ ทรงสุวรรณกิจครับ!! Very Happy

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]