คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

วันแม่แห่งชาติ

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1 วันแม่แห่งชาติ on Tue Jul 27, 2010 7:13 pm

Admin

Admin
อย่าลืมกราบเท้าแม่สวย ๆ นะจ๊ะ Embarassed

ดูข้อมูลส่วนตัว http://www.pipattana.ac.th

soul_mira

ประถมต้น
ค่ะอาจารย์!!ถ้าหนูไม่ลืมนะ.. Laughing

ดูข้อมูลส่วนตัว

3 Re: วันแม่แห่งชาติ on Tue Aug 03, 2010 10:38 pm

darkness2540

อนุบาล
ครับอาจารย์ Cool

soul_mira

ประถมต้น
กราบเเล้วค่ะอาจารย์ Embarassed

5 Re: วันแม่แห่งชาติ on Sat Aug 14, 2010 12:52 pm

few46p.p.n.

ประถมต้น
กราบแล้วเหมือนกันค่ะ

name46ee

อนุบาล
Smile ค่ะอาจารย์ ถ้าเกิดว่าเราให้แม่เขียนความรู้สึกลงสมุดแล้วเอาไปให้อาจารย์น้ำทิพย์แล้วอาจารย์จะให้คะแนนเราไหมอ่ะ Laughing

few46p.p.n.

ประถมต้น
อยู่คนละโรงเรียนแล้วนะ

namtip

Admin
name46ee พิมพ์ว่า: Smile ค่ะอาจารย์ ถ้าเกิดว่าเราให้แม่เขียนความรู้สึกลงสมุดแล้วเอาไปให้อาจารย์น้ำทิพย์แล้วอาจารย์จะให้คะแนนเราไหมอ่ะ Laughing

ถ้าอี้เอาไปส่งครู ครูก็ให้คะแนนได้จ้ะ สำหรับเด็กดี จัดให้อยู่แล้ว love

name46ee

อนุบาล
Smile แหมดีใจจังเลย ถ้าไม่ลืมจะเอาไปนะค่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]