โรงเรียนพิพัฒนา
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คืนสู่เหย้า รั้วโรงเรียนพิพัฒนา

You are not connected. Please login or register

หาการ์ตูนมันๆให้แล้วนะครับ

5 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

name46ee

name46ee
อนุบาล

Twisted Evil ก็เราขี้เกียจดูนี่นา

few46p.p.n.

few46p.p.n.
ประถมต้น

เหมือนกันเลยอี้

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

มันขี้เกียจกดเข้าไปชิมิ (เอ่อ อันนี้ตัวเองขี้เกียจรอมันโหลด)

name46ee

name46ee
อนุบาล

สรุป เชิญลง มีแต่คนขี้เกียจดู ไม่ก็ขี้เกียจรอโหลด

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

ประมาณนั้นหน่ะ

sonosaki mion

อนุบาล

ขี้เกียจมันไม่ดีนะครับ
งั้นผมเอาลิงค์ให้ดาวน์โหลดเองนะครับ
http://www.poripuri.com/forum/viewtopic.php?f=10&t=9507
ให้เข้าระบบก่อนนะครับ ถ้าใครไม่มีก็ลองสมัครดูครับ พอดีมันเป็นเวปของพวกคนรักการ์ตูน

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

เว็บคนรักการ์ตูนจริงๆ เข้าไปก็เจอข้อความที่คุยกันเรื่องการ์ตูน

few46p.p.n.

few46p.p.n.
ประถมต้น

ถึงจะขี้เกียจเค้าก็ขยันเรื่องนึงนะ

ขยันขี้เกียจไง Laughing

อนุบาล

เริ่มนอกเรื่องกันและ ผมจะชักจูงให้มาอยู่ในโลกของเมะเอง Smile

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

......= = !! มีเมะต้องมีเคะ Laughing Laughing

few46p.p.n.

few46p.p.n.
ประถมต้น

ถูกต้อง! นึกถึงคู่อนคีย์(ไม่ได้เกี่ยวกับการ์ตูนเลย - -*)

soul_mira

soul_mira
ประถมต้น

ชั่งเถอะ ยังไงมันก็yaoiเหมือนกัน555 Smile

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 2]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2